ยินดีต้อนรับสู่ dookeela.live

DOOKEELA ดูกีฬาออนไลน์ทุกชนิด ทั้งฟุตบอล บาสเกตบอล เทนนิส วอลเลย์บอล และอีกมากมาย

เช่าสัญญาณกีฬา Click!
Premier League

England - Premier League

อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
ลิเวอร์พูล
ลิเวอร์พูล
-
คริสตัล พาเลซ
คริสตัล พาเลซ
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
เวสต์แฮม
เวสต์แฮม
-
ฟูแล่ม
ฟูแล่ม
อาทิตย์ ที่ 14
22:30 น.
อาร์เซนอล
อาร์เซนอล
-
แอสตัน วิลลา
แอสตัน วิลลา
La Liga

Spain - La Liga

อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
ลาส พัลมาส
ลาส พัลมาส
-
เซบีย่า
เซบีย่า
อาทิตย์ ที่ 14
21:15 น.
กรานาดา
กรานาดา
-
อลาเบส
อลาเบส
อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
แอธเลติก บิลเบา
แอธเลติก บิลเบา
-
บียาร์เรอัล
บียาร์เรอัล
จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
เรอัล โซเซียดัด
เรอัล โซเซียดัด
-
อัลเมเรีย
อัลเมเรีย
Serie A

Italy - Serie A

อาทิตย์ ที่ 14
17:30 น.
นาโปลี
นาโปลี
-
โฟรซิโนเน่
โฟรซิโนเน่
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
ซาสซูโอโล่
ซาสซูโอโล่
-
มิลาน
มิลาน
อาทิตย์ ที่ 14
23:00 น.
อูดีเนเซ
อูดีเนเซ
-
โรมา
โรมา
จันทร์ ที่ 15
01:45 น.
อินเตอร์
อินเตอร์
-
กายารี่
กายารี่
Ligue 1

France - Ligue 1

อาทิตย์ ที่ 14
18:00 น.
เลอ อาฟร์
เลอ อาฟร์
-
น็องต์
น็องต์
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
-
มงต์เปลลิเย่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์
จันทร์ ที่ 15
01:45 น.
ลียง
ลียง
-
เบรสต์
เบรสต์
Major League Soccer

USA - Major League Soccer

FT
ชาร์ลอตต์
ชาร์ลอตต์
3 - 2
โตรอนโต้
โตรอนโต้
FT
ดีซี ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
2 - 3
ออร์แลนโด ซิตี้
ออร์แลนโด ซิตี้
FT
มอนทรีออล
มอนทรีออล
2 - 1
ซินซินแนติ
ซินซินแนติ
FT
นิวยอร์ก เรดบูลส์
นิวยอร์ก เรดบูลส์
0 - 0
ชิคาโก ไฟร์
ชิคาโก ไฟร์
FT
นิวยอร์ก ซิตี้
นิวยอร์ก ซิตี้
2 - 0
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
FT
ดัลลัส
ดัลลัส
0 - 0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
FT
สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
2 - 3
อินเตอร์ ไมอามี
อินเตอร์ ไมอามี
FT
มินนิโซตา ยูไนเต็ด
มินนิโซตา ยูไนเต็ด
1 - 2
ฮิวสตัน ไดนาโม
ฮิวสตัน ไดนาโม
FT
รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
0 - 0
โคลัมบัส ครูว์
โคลัมบัส ครูว์
88'
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
1 - 3
แอลเอ แกลักซี
แอลเอ แกลักซี
88'
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
0 - 3
โคโลราโด ราปิดส์
โคโลราโด ราปิดส์
จันทร์ ที่ 15
01:30 น.
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
-
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
จันทร์ ที่ 15
03:45 น.
เซนต์หลุยส์ ซิตี้
เซนต์หลุยส์ ซิตี้
-
ออสติน
ออสติน
J1 League

Japan - J1 League

อาทิตย์ ที่ 14
13:00 น.
กัมบะ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
-
ซางัน โทสุ
ซางัน โทสุ
Bundesliga

Germany - Bundesliga

อาทิตย์ ที่ 14
20:30 น.
เอสเฟา ดาร์มสตัดท์ 98
เอสเฟา ดาร์มสตัดท์ 98
-
ไฟร์บวร์ก
ไฟร์บวร์ก
อาทิตย์ ที่ 14
22:30 น.
เลเวอร์คูเซ่น
เลเวอร์คูเซ่น
-
แวร์เดอร์ เบรเมน
แวร์เดอร์ เบรเมน
Serie A

Brazil - Serie A

FT
ฟลูมิเนนเซ่
ฟลูมิเนนเซ่
2 - 2
บรากันติโน้
บรากันติโน้
FT
เซาเปาโล
เซาเปาโล
1 - 2
ฟอร์ตาเลซ่า
ฟอร์ตาเลซ่า
จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
คอรินเทียนส์
คอรินเทียนส์
-
อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
-
กูยาบา
กูยาบา
จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
-
ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
จันทร์ ที่ 15
03:00 น.
ครูไซโร่
ครูไซโร่
-
โบตาโฟโก้
โบตาโฟโก้
จันทร์ ที่ 15
04:30 น.
Vitoria
Vitoria
-
พัลไมรัส
พัลไมรัส
Liga MX

Mexico - Liga MX

FT
คลับ อเมริกา
คลับ อเมริกา
5 - 1
Toluca
Toluca
46'
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
1 - 2
Tigres UANL
Tigres UANL
จันทร์ ที่ 15
07:00 น.
Atlas
Atlas
-
Atletico San Luis
Atletico San Luis
จันทร์ ที่ 15
07:00 น.
พูมาส ยูนัม
พูมาส ยูนัม
-
Leon
Leon
J3 League

Japan - J3 League

23'
Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
0 - 0
อิมาบาริ
อิมาบาริ
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
กรุลล่า โมริโอกะ
กรุลล่า โมริโอกะ
-
โอซาก้า เอฟซี
โอซาก้า เอฟซี
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โอมิยะ อาร์ดิย่า
-
Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
Kataller Toyama
Kataller Toyama
-
Gainare Tottori
Gainare Tottori
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
Kanazawa
Kanazawa
-
YSCC
YSCC
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
Kitakyushu
Kitakyushu
-
Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
อาทิตย์ ที่ 14
13:00 น.
FC กิฟู
FC กิฟู
-
Tegevajaro Miyazaki
Tegevajaro Miyazaki
อาทิตย์ ที่ 14
14:00 น.
FC เรียวเคียว
FC เรียวเคียว
-
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
A-League

Australia - A-League

อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้
-
เพิร์ท กลอรี่
เพิร์ท กลอรี่
K League 2

South-Korea - K League 2

อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
ชุนนัม ดรากอนส์
ชุนนัม ดรากอนส์
-
อันซัน กรีนเนอรซ์
อันซัน กรีนเนอรซ์
อาทิตย์ ที่ 14
14:30 น.
ซูวอน บลูวิงส์
ซูวอน บลูวิงส์
-
Gimpo Citizen
Gimpo Citizen
อาทิตย์ ที่ 14
14:30 น.
Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
-
เชนัน ซิตี้
เชนัน ซิตี้
K League 1

South-Korea - K League 1

อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
ซูวอน เอฟซี
ซูวอน เอฟซี
-
แทจอน ซิติเซน
แทจอน ซิติเซน
อาทิตย์ ที่ 14
14:30 น.
อินชอน ยูไนเต็ด
อินชอน ยูไนเต็ด
-
Daegu FC
Daegu FC
J2 League

Japan - J2 League

อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
-
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
โยโกฮาม่า เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟซี
-
ฟูจิเอดะ MYFC
ฟูจิเอดะ MYFC
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
รีโนฟา ยามากูชิ
รีโนฟา ยามากูชิ
-
Thespakusatsu Gunma
Thespakusatsu Gunma
อาทิตย์ ที่ 14
12:00 น.
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
-
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
W-League

Australia - W-League

อาทิตย์ ที่ 14
13:00 น.
เมลเบิร์น วิคตอรี (ญ)
เมลเบิร์น วิคตอรี (ญ)
-
Central Coast Mariners W
Central Coast Mariners W
Liga II

Romania - Liga II

อาทิตย์ ที่ 14
15:00 น.
Unirea Slobozia
Unirea Slobozia
-
SCM Gloria Buzău
SCM Gloria Buzău
1a Divisão - Women

Portugal - 1a Divisão - Women

อาทิตย์ ที่ 14
17:00 น.
Famalicão W
Famalicão W
-
Vilaverdense W
Vilaverdense W
อาทิตย์ ที่ 14
23:15 น.
Sporting CP W
Sporting CP W
-
SL Benfica
SL Benfica
Segunda Liga

Portugal - Segunda Liga

อาทิตย์ ที่ 14
17:00 น.
ปากอส เฟอร์ไรร่า
ปากอส เฟอร์ไรร่า
-
นาซิอองนาล
นาซิอองนาล
อาทิตย์ ที่ 14
21:30 น.
เลชอยส์
เลชอยส์
-
ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
อาทิตย์ ที่ 14
21:30 น.
ปอร์โต้ B
ปอร์โต้ B
-
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
จันทร์ ที่ 15
02:30 น.
มาริติโม่
มาริติโม่
-
ซานตาคลารา
ซานตาคลารา
Primera División Femenina

Spain - Primera División Femenina

อาทิตย์ ที่ 14
17:00 น.
แอธเลติก คลับ (ญ)
แอธเลติก คลับ (ญ)
-
แอตเลติโก มาดริด (ญ)
แอตเลติโก มาดริด (ญ)
อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
เตเนริเฟ่ (ญ)
เตเนริเฟ่ (ญ)
-
Madrid CFF W
Madrid CFF W
จันทร์ ที่ 15
00:00 น.
เรอัล มาดริด (ญ)
เรอัล มาดริด (ญ)
-
กรานาดา
กรานาดา
Eredivisie Women

Netherlands - Eredivisie Women

อาทิตย์ ที่ 14
17:15 น.
เดน ฮาก ญ
เดน ฮาก ญ
-
ฮีเรนวีน (ญ)
ฮีเรนวีน (ญ)
Eredivisie

Netherlands - Eredivisie

อาทิตย์ ที่ 14
17:15 น.
เฮราเคิ่ลส์
เฮราเคิ่ลส์
-
ฮีเรนวีน
ฮีเรนวีน
อาทิตย์ ที่ 14
19:30 น.
ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
-
เฟเยนูร์ด
เฟเยนูร์ด
อาทิตย์ ที่ 14
19:30 น.
อูเทร็คท์
อูเทร็คท์
-
โก อะเฮด อีเกิ้ลส์
โก อะเฮด อีเกิ้ลส์
อาทิตย์ ที่ 14
21:45 น.
อายักซ์
อายักซ์
-
ทเวนเต้
ทเวนเต้
จันทร์ ที่ 15
01:00 น.
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
-
พีอีซี ซโวลล์
พีอีซี ซโวลล์
Ekstraklasa

Poland - Ekstraklasa

อาทิตย์ ที่ 14
17:30 น.
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
-
Radomiak Radom
Radomiak Radom
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
จาเกียลโลเนีย
จาเกียลโลเนีย
-
คราโคเวีย คราคอฟ
คราโคเวีย คราคอฟ
อาทิตย์ ที่ 14
22:30 น.
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
-
สลาสค์ วรอคลาวน์
สลาสค์ วรอคลาวน์
Süper Lig

Turkey - Süper Lig

อาทิตย์ ที่ 14
17:30 น.
เพนดิกสปอร์
เพนดิกสปอร์
-
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
ฮาเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์
-
อิสตันบูลสปอร์
อิสตันบูลสปอร์
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
ริเซสปอร์
ริเซสปอร์
-
อันตาลยาสปอร์
อันตาลยาสปอร์
อาทิตย์ ที่ 14
23:00 น.
ฟาติห์ คารากุมรุค
ฟาติห์ คารากุมรุค
-
เฟแนร์บาห์เช
เฟแนร์บาห์เช
1. Lig

Turkey - 1. Lig

อาทิตย์ ที่ 14
17:30 น.
ทูสลาสปอร์
ทูสลาสปอร์
-
กัซเทป
กัซเทป
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
-
บันไดมาสปอร์
บันไดมาสปอร์
อาทิตย์ ที่ 14
23:00 น.
โคแคลิสปอร์
โคแคลิสปอร์
-
กิเรซุนสปอร์
กิเรซุนสปอร์
Serie A Women

Italy - Serie A Women

อาทิตย์ ที่ 14
17:30 น.
Pomigliano
Pomigliano
-
โคโม่ (ญ)
โคโม่ (ญ)
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
เอซี มิลาน (ญ)
เอซี มิลาน (ญ)
-
นาโปลี (ญ)
นาโปลี (ญ)
Liga I

Romania - Liga I

อาทิตย์ ที่ 14
17:30 น.
โบโตซานี่
โบโตซานี่
-
คราอิโอว่า 1948
คราอิโอว่า 1948
อาทิตย์ ที่ 14
22:15 น.
ดินาโม บูคาเรสต์
ดินาโม บูคาเรสต์
-
Politehnica Iasi
Politehnica Iasi
จันทร์ ที่ 15
01:00 น.
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
-
สเตอัว บูคาเรสต์
สเตอัว บูคาเรสต์
Premiership

Scotland - Premiership

อาทิตย์ ที่ 14
18:00 น.
รอสส์ เคาน์ตี้
รอสส์ เคาน์ตี้
-
เรนเจอส์
เรนเจอส์
Superettan

Sweden - Superettan

อาทิตย์ ที่ 14
18:00 น.
trelleborgs FF
trelleborgs FF
-
Sandviken
Sandviken
อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
Helsingborg
Helsingborg
-
Utsikten
Utsikten
FA Women's Cup

England - FA Women's Cup

อาทิตย์ ที่ 14
18:00 น.
สเปอร์ส (ญ)
สเปอร์ส (ญ)
-
เลสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
เลสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
อาทิตย์ ที่ 14
20:35 น.
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
-
เชลซี (ญ)
เชลซี (ญ)
Premier League

Russia - Premier League

อาทิตย์ ที่ 14
18:15 น.
Ural
Ural
-
ดีนาโม มอสโก
ดีนาโม มอสโก
อาทิตย์ ที่ 14
20:45 น.
ฟาเคล
ฟาเคล
-
รอสตอฟ
รอสตอฟ
อาทิตย์ ที่ 14
23:00 น.
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
-
Rubin
Rubin
2. Bundesliga

Germany - 2. Bundesliga

อาทิตย์ ที่ 14
18:30 น.
ซังต์ เพาลี
ซังต์ เพาลี
-
SV เอลเวอร์เบริ์ก
SV เอลเวอร์เบริ์ก
อาทิตย์ ที่ 14
18:30 น.
มักเดเบิร์ก
มักเดเบิร์ก
-
ฮัมบูร์ก
ฮัมบูร์ก
อาทิตย์ ที่ 14
18:30 น.
เบราน์ชไวจ์
เบราน์ชไวจ์
-
ฮันโนเวอร์ 96
ฮันโนเวอร์ 96
Jupiler Pro League

Belgium - Jupiler Pro League

อาทิตย์ ที่ 14
18:30 น.
คลับ บรูกก์
คลับ บรูกก์
-
อันท์เวิร์ป
อันท์เวิร์ป
อาทิตย์ ที่ 14
21:00 น.
Kortrijk
Kortrijk
-
ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว
อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
อันเดอร์เลชท์
อันเดอร์เลชท์
-
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
จันทร์ ที่ 15
00:15 น.
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
-
เกนค์
เกนค์
Segunda División

Spain - Segunda División

อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
โอเบียโด
โอเบียโด
-
Mirandes
Mirandes
อาทิตย์ ที่ 14
21:15 น.
อัลบาเซเต้
อัลบาเซเต้
-
เตเนริเฟ่
เตเนริเฟ่
อาทิตย์ ที่ 14
21:15 น.
เอฟซี อันดอร์รา
เอฟซี อันดอร์รา
-
เออิบาร์
เออิบาร์
อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
Burgos
Burgos
-
Racing Santander
Racing Santander
อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
ซาราโกซ่า
ซาราโกซ่า
-
เอลเช่
เอลเช่
จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
เรซซิ่ง เฟอรอล
เรซซิ่ง เฟอรอล
-
ฮูเอสก้า
ฮูเอสก้า
Frauen Bundesliga

Germany - Frauen Bundesliga

อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
Nürnberg
Nürnberg
-
SGS Essen W
SGS Essen W
อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
MSV Duisburg W
MSV Duisburg W
-
บาร์เยิร์น มิวนิค (ญ)
บาร์เยิร์น มิวนิค (ญ)
Allsvenskan

Sweden - Allsvenskan

อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
IFK Norrkoping
IFK Norrkoping
-
Gais
Gais
อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
kalmar FF
kalmar FF
-
IFK Goteborg
IFK Goteborg
อาทิตย์ ที่ 14
21:30 น.
Djurgardens IF
Djurgardens IF
-
Sirius
Sirius
Superliga

Denmark - Superliga

อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
ลิงบี้
ลิงบี้
-
Hvidovre
Hvidovre
1. Division

Denmark - 1. Division

อาทิตย์ ที่ 14
19:00 น.
FC Fredericia
FC Fredericia
-
Sonderjyske
Sonderjyske
Challenge League

Switzerland - Challenge League

อาทิตย์ ที่ 14
19:15 น.
วิล 1900
วิล 1900
-
สตาเด้ นยอนเนียส
สตาเด้ นยอนเนียส
Super League

Switzerland - Super League

อาทิตย์ ที่ 14
19:15 น.
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล
-
เซอร์เวตต์
เซอร์เวตต์
อาทิตย์ ที่ 14
21:30 น.
สเตด อูชชี
สเตด อูชชี
-
วินเตอร์ทูร์
วินเตอร์ทูร์
อาทิตย์ ที่ 14
21:30 น.
ยัง บอยส์
ยัง บอยส์
-
ลูเซิร์น
ลูเซิร์น
Women's Championship

England - Women's Championship

อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
Crystal Palace W
Crystal Palace W
-
Birmingham City W
Birmingham City W
Kvindeliga

Denmark - Kvindeliga

อาทิตย์ ที่ 14
20:00 น.
Fortuna Hjørring
Fortuna Hjørring
-
Køge
Køge
First League

Bulgaria - First League

อาทิตย์ ที่ 14
21:00 น.
อีทาร์ เวลิโก
อีทาร์ เวลิโก
-
เลฟสกี้ ครูมอฟกราด
เลฟสกี้ ครูมอฟกราด
อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
เบโร่
เบโร่
-
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
Liga 3

Portugal - Liga 3

อาทิตย์ ที่ 14
21:00 น.
Sanjoanense
Sanjoanense
-
Anadia
Anadia
Serie B

Italy - Serie B

อาทิตย์ ที่ 14
21:15 น.
Venezia
Venezia
-
Brescia
Brescia
Primeira Liga

Portugal - Primeira Liga

อาทิตย์ ที่ 14
21:30 น.
เอสเตรลา
เอสเตรลา
-
ริโอ อาฟ
ริโอ อาฟ
จันทร์ ที่ 15
00:00 น.
อรัวค่า
อรัวค่า
-
เบาวิสต้า
เบาวิสต้า
จันทร์ ที่ 15
00:00 น.
ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่
-
คาซ่า ปีอา
คาซ่า ปีอา
จันทร์ ที่ 15
02:30 น.
เบนฟิกา
เบนฟิกา
-
Moreirense
Moreirense
Eerste Divisie

Netherlands - Eerste Divisie

อาทิตย์ ที่ 14
21:45 น.
VVV Venlo
VVV Venlo
-
โกรนิงเก้น
โกรนิงเก้น
Czech Liga

Czech-Republic - Czech Liga

อาทิตย์ ที่ 14
23:00 น.
วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิคตอเรีย พัลเซ่น
-
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก
Serie C

Italy - Serie C

อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
Mantova
Mantova
-
Vicenza Virtus
Vicenza Virtus
Serie C - Girone B

Italy - Serie C - Girone B

อาทิตย์ ที่ 14
23:30 น.
Carrarese
Carrarese
-
Rimini
Rimini
Liga Pro

Ecuador - Liga Pro

จันทร์ ที่ 15
01:00 น.
Universidad Catolica
Universidad Catolica
-
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
จันทร์ ที่ 15
03:30 น.
El Nacional
El Nacional
-
Imbabura
Imbabura
จันทร์ ที่ 15
06:00 น.
Libertad
Libertad
-
Barcelona SC
Barcelona SC
Primera División

Peru - Primera División

จันทร์ ที่ 15
01:00 น.
Cesar Vallejo
Cesar Vallejo
-
Comerciantes Unidos
Comerciantes Unidos
จันทร์ ที่ 15
05:00 น.
Cusco
Cusco
-
ADT
ADT
จันทร์ ที่ 15
07:30 น.
Alianza Lima
Alianza Lima
-
Atletico Grau
Atletico Grau
Feminine Division 1

France - Feminine Division 1

จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
Saint-Étienne W
Saint-Étienne W
-
ลียง (ญ)
ลียง (ญ)
Copa de la Liga Profesional

Argentina - Copa de la Liga Profesional

จันทร์ ที่ 15
02:00 น.
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
-
Platense
Platense
จันทร์ ที่ 15
04:15 น.
กิมนาเซีย
กิมนาเซีย
-
บานฟิลด์
บานฟิลด์
จันทร์ ที่ 15
06:00 น.
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
-
ซาน ลอเรนโซ่
ซาน ลอเรนโซ่
Primera División - Apertura

Uruguay - Primera División - Apertura

เลื่อน
Defensor Sporting
Defensor Sporting
-
CA ริเวอร์เพลท
CA ริเวอร์เพลท
เลื่อน
เพนาโรล
เพนาโรล
-
Danubio
Danubio